Check em Ngọc teen - Hòa Mã hàng 1 củ - Chuột bạch về RP cho anh em

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi compactflash, 18/11/10.

Tags:
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. compactflash

compactflash Mất Trinh Verified
    97/113

Đầu tiên là cảm ơn bạn langtu_1985 nhé. Qua topic của bạn langtu_1985 ( đây thưa các anh em trong này có ảnh nhé : http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=358861 ), thấy nhiều bạn vào comm mà chưa có ai check thử nên liều mình như chẳng có đi thử em này để về có cái còn báo cáo với anh em. Vả lại mấy ngày nay công việc lu bu nên có tí xì trét nên đêm hôm khuya khoắt một người một ngựa một thương đi check hàng. Vừa mới check về viết luôn cho nóng !

Sau khi chat chit chém gió một lúc, xem WC nữa ( tuy nhiên rất xin lỗi anh em là Ym của mình rất lởm nên cứ WC chạy là YM out vì thế nên không có ảnh WC cho anh em). Nói thật là lúc hẹn em ý xong cũng hơi xoắn vì muộn (hơn 12h rồi) nhưng vì cái tính sĩ hão nói là có xu hướng phải làm bằng được nên phóng xe đến nhận phòng ở nhà nghỉ 5X Tuệ Tĩnh, ngay gần đồn công an (giá cao hơn hẳn khu ngoại thành, chẹp, thôi thì phóng lao thì theo lao). Nhận phòng đổi phòng một lúc thì gặp đc em. Đây là phần oánh giá.

Mặt : cái này mình rất coi trọng và khắt khe, em nó đc cái teen, biết trang điểm tuy hơi đậm nhưng cũng ưa nhìn được tầm 6.75 điểm. Nhưng phải công nhận em nó có cái kỹ năng PR qua Wc cũng khá :D
    Vòng 1 : Nguyên văn :"Hi hi anh bóp hỏng của em" mình đành sờ nhưng em nó dấu như mèo thôi vậy nhìn qua thấy bt thôi thì 6đ
    Vòng 2: có eo nhưng mà em nó quấn chăn suốt, ôm được có tí thôi thì lại 6đ
    Vòng 3: Chỉ đc sờ qua, lúc chiến em nó bảo em mệt lắm anh nằm trên nhé mà em nó cũng chẳng buồn đổi tư thế mặc dù mình cũng đã gợi ý ... chẹp thôi teen mà ...
    Pus...y : 100% thời gian trong chăn không có cơ hội kiểm tra vật lý bằng thị giác chỉ có dùng tay và cần câu . Tuy nhiên chưa gì em nó đã ướt, mình cũng có tí nghi ngờ là có gì khuất tất ở đây tuy nhiên không dám kết luận
    SV: không có gì đặc biệt, bj bình thường và rất nhanh ...:blush2:. Toàn chui vào chăn có muốn nhìn em nó cũng khó nói gì đến ảnh với ọt mặc dù mình cũng ít chụp :nonod:

Âm thanh : Như phim nhật nhưng không thật bằng, em nó chỉ hơn cái loa là dùng dây thanh quản thay vì cái màng loa chứ cũng bật băng rồi chạy thôi.

Em nó BJ qua loa rồi bảo em đi nhá, xong toàn mình làm, chán làm 15' out ở tư thế truyền thống và lòng bâng khuâng ...:nonod:

Ưu và khuyết điểm (pro and cons làm tí khoai tây cho nó tỉnh ngủ =)) )

Ưu :
    - Teen, nhí nhảnh
    - Mặt cũng đc và có tí trang điểm
    - Ăn nói cũng nhẹ nhàng tuy nhiên nhiều khi nhí nhảnh quá

Khuyết điểm :
    - Đắt so với giá 1 củ
    - SV kém và hơi chảnh một tí
    - Nhí nhảnh cá cảnh quá cũng khó chịu
    - Lười

Kết luận : Nói chung giá thì hơi cao so với giá 1 củ. Anh em trúng quả thì thử cho biết chứ với tầm đấy tìm hàng tâm 500k hợp lý hơn rất nhiều.

Trong topic của langtu_1985 đã có thông tin về số nhưng bạn nào lười cứ để lại YM mĩnh sẽ gửi lại (mạn phép bạn langtu_1985 nhé).

Các bạn thấy hay và hữu ích thì cảm ơn và lưu tín dụng cho mình nhé ... Cảm ơn anh em đã đọc hết. :hurray:

@ Mod : Lấy hình của bài xả hàng khác về bài RP của mình có tính là post hình không hả Mod. Mình định làm vậy nhưng chưa thấy qui định và chế tài (nếu có) cho truờng hợp này nên thôi. Tuy nhiên nếu có hình sẽ sinh động hơn. Cảm ơn mod.

2. muabuon888

muabuon888 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

K biết nên hiểu tnao! Hjx, mà số e nó, e lưu rồi mà. :)
    Dù sao cùng phải cho vào bộ sưu tập.
    Thanks!

3. Tink

Tink Dậy Thì Verified
    61/113

là dùng dầu bôi trơn chứ sao.

4. arndom123123

arndom123123 Guest

Cứ hàng 1 củ thì em xin chịu thôi, không dám sờ đến, để dành tiền ủng hộ miền trung vậy.

5. Hiepsy_dacam

Hiepsy_dacam Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Chẳng thấy gì hấp dẫn ở em này, giá cao chót vót.
    Hình như U94 đấy, bóc lịch như chơi.
    Thanks for rp.

6. PMU88

PMU88 Mất Trinh Verified
    97/113

hàng 1 củ mà thế này để tiền mà tiêu ! em thấy thật lãng phí quá !! có khi thịt mấy em 300k còn thừa tiền tiêu mà lại vui chứ không mua cái bực vào mình !!:iagree:

7. leedongtrung

leedongtrung = Trym chuẩn quốc tế = The VIP
    147/226

thôi anh ơi, tiền em để mua sữa cho con, hàng này thì nhịn ăn cả tháng mất :(

8. compactflash

compactflash Mất Trinh Verified
    97/113

Cảm ơn anh em đã đọc RP của mình! Anh em , như mình đã chuột bạch và RP. Bản thân cũng giống như quan điểm của một số anh em ở đây là giá chát thật. Tuy nhiên cái tôi muốn là anh em có được cái nhìn khách quan để đưa ra quyết định cuối cùng sao cho có lợi nhất cho anh em sao cho khoản tiền mình bỏ ra là tương xứng nhất với cái gì anh em đáng được nhận, tiền mình làm ra đâu phải vỏ hến phải không anh em ?

9. hoa thuong Thich BJ

hoa thuong Thich BJ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Mình chả hiểu có bro khen ngon trim mới lạ chứ. Người đẹp đi nữa mà không cho nghịch hàng thì cũng vứt. Có đẹp như Mai Phương Thuý thì cũng chả hứng nổi. Chủ thớt mất oan 1 củ roài.

10. vivu_38

vivu_38 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

tuy nhiên phải chịu khó học tập thì mới tiến bộ được ạ..:sleep:

11. hungkalong

hungkalong Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

không có ảnh ót gì à chán quá không thanks đâu nhé chờ có ảnh rồi thanks cũng chưa muộn đúng không chủ thớt
    [​IMG][​IMG][​IMG]

12. MTD88

MTD88 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

1 củ mà chán thế à. Khổ thân bác chủ thớt phải hoạt động với đối tác không hợp tác nhỉ. E ko xin share e này đâu ạ mặc dù cũng thích teen+xinh

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/