500K Trung Sơn-Q.8 Gái gọi Diệu Linh 9465 - Đẳng cấp gái xinh, service cực tốt.

Thảo luận trong 'Gái gọi quận 8' bắt đầu bởi ACMN35, 29/8/20.

1. ACMN35

ACMN35 Biết Quay Tay NCC VIP
    7/57

Gái gọi Diệu Linh 9465 - Đẳng cấp gái xinh, service cực tốt.
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-dieu-linh-9465-dang-cap-gai-xinh-service-cuc-tot/

Nghệ danhDiệu Linh 9465
    Giá500k/shot
    Loại hàngGái gọi Sài Gòn
    Số điện thoại0349249465 - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.net
    Nhà nghỉ80k/h
    Khu vựcQuận 8
    Năm sinh1996
    Xuất xứMiền Bắc
    Cao160cm
    Cân nặng48 Kg
    DaDa trắng mịn màng, độ đàn hồi căng tràn sức sống, thơm tho.
    MặtĐẹp, khả ái, các đường nét gương mặt mềm mại tinh tế đậm chất Á Đông pha nét lai Tây Âu quyến rũ, sang trọng.
    NgựcTo tròn và chắc chắn, ngực siêu tấn công, căng tràn sức sống, đầu ti nhỏ hồng, quá đẹp.
    EoThon gọn, hông nở, ôm nàng thì cực sướng.
    MôngCăng mịn, gọn gàng săn chắc, vun cao, cong cớn, căng tràn sức sống,doggy êm lắm lun.
    BímRất khít và bót, nhiều nước, sạch sẽ thơm tho, co bóp đàn hồi tốt, lông lá tỉa tót gọn gàng, tevet thì quá ngọt
    ServiceHôn môi, hôn vú, kiss môi
    Vét máng, bú bóp thoải mái
    HJ, BJ
    Thời gian phục vụ30-40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việc10h sáng - 03h đêm, có qua đêm
    Đánh_giáTrình làng bé hoàn toàn mới, dễ thương, nhẹ nhàng và cực ngoan. Em tình cảm như người yêu, nhiệt huyết như tình yêu nồng cháy. Siêu hiền và nhẹ nhàng, thân hình và gương mặt cực dễ thương lại tình cảm, quyến rũ và cuốn hút.

Last edited by a moderator: 29/8/20
    boybienhoa2015 and Quang177 like this.
  2. túanh94hn

túanh94hn Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Mình vừa gặp gỡ em diệu linh xong thực sự rất tuyệt vời
    Mình đến bốc phòng nt cho em nó số phòng ,tắm rửa xong nằm phơi cu đợi em nó tầm 10p em có mặt vào phòng chào hỏi lễ phép ăn nói nhỏ nhẹ, duyên dáng ,em nó đúng là ngon .Dáng rất đẹp thân hình đồng hồ cát thắt lưng ong ,da trắng mịn màng .Mặt rất xinh em có nụ cười và giọng nói thật thu hút dù là giọng bắc nhưng rất ngọt ngào và êm ái ,nhìn ưng em nó liền chỉ đợi đến lúc lên giường em nó phục vụ như thế nào thôi ,em thổi kèn nhẹ nhàng từ từ, có hôn môi, liếm mút ti đủ cả , em nó còn liếm toàn thân của mình cảm giác phê sướng đúng là đáng giá từng đồng, mình là em thích kiểu nhẹ nhàng tình cảm
    V1 : to đẹp tuyệt vời đầu ti nhỏ xinh đẹp hơn hình
    V2 : thắt lưng ong phẳng lì ko lipit eo thon gọn đẹp quá gợi cảm
    V3 : to căng tron săn chắc doggy cực phê
    V4 : cực hấp dẫn lông cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ bím khít hồng không cà vạt nước non nhiều chơi rất thích
    Thái độ em nó thì ko chê vào đâu đc ngoan ngoãn tuyệt vời full sơ vít nhẹ nhàng tình cảm khi chịch âm thanh từ cái miệng xinh đẹp của e phát ra tiếng vừa đủ nhưng cực kì hứng tình e nó hợp tác mọi tư thế ko giục giã ns chung là gặp e nó ko còn gì để chê luôn mình rất thích sẽ còn gặp lại em

3. cây xakura5

cây xakura5 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

= Đánh giá luôn về em Diệu Linh cho anh em có thêm thư liệu
    * Mình lấy phòng 15 phút em tới. Sau các màn chào hỏi thì ôm ấp nhau đủ kiểu rồi 2 đứa đi tắm, xong bế nhau ra giường em đè mình ra hôn hít từ cổ đến chim,trình độ thổi kèn em nó thật là bá đạo, nhiều lúc muốn out vào miệng em nên thấy cứ tiếp tục tình hình này thì nguy cơ sẽ bị phụt ra mất thế nên bảo em nó đeo bao vào chén luôn. Mông em nó khá đẹp nên mình kết ngay món doggy được một lúc đổi thế chơi ở thế gọi là truyền thống đến lúc out thì thôi. Cuộc chiến kéo dài chắc khoảng 15p đến 20p, em nó nằm thêm với mình một lúc thì mới xin phép ra về. Kết thúc 1 buổi chiều đầy mãn nguyện. Đánh giá cao về giờ hẹn cũng như thái độ làm việc của em.

* Về ngoại hình cũng như dịch vụ của em nó

Mặt : khá xinh xắn, cười duyên ( răng khểnh ) 8.5đ

Vú : to, chắc, đầu ti hồng hào, bóp khá là thích : 8.5đ

Eo : thon gọn, em nó có dáng quá đẹp : 9,5đ

Mông : to trắng doggy vừa êm khá thích : 8đ

Bím : nước nôi bao la, lông lá tỉa tót gọn gàng, sạch sẽ : 8.5đ

* Dịch vụ em nó thì có thể nói là khá tốt,nhiệt tình, nhẹ nhàng, không giục dã ,bj rất tốt , điểm cộng là rất nhiệt tình yêu nghề trách nhiệm với công việc.
    = Ấn tượng của mình khi chén em này là giọng nói nhẹ nhàng, biết trang điểm, nói chuyện có duyên, em quả thật xứng đáng với giá, ở bên em khá là sướng cảm giác như đang cùng với bồ trong ks vậy , ae nào chưa đi thì nên thử với em nó 1 lần để được hưởng dịch vụ tuyệt vời của em nó nhé
    hình ảnh trung thực của em nó đây gửi ae tham khảo nhé

4. câytáoQL8

câytáoQL8 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

ĐÊM KHUYA TỚI GẶP EM HÀNG RẤT ĐÁNG CHECK ĐẤY AE
    = EM NÀY SỞ HỮU 1 GƯƠNG MẶT DỄ THƯƠNG , LÀN DA KHÁ TRẮNG VÀ MÁT LẠNH , ĐIỂM MẠNH CỦA EM LÀ 1 THÂN HÌNH VỪA VẶN, CẶP VẾU THẬT 100% RẤT SĂN CHẮC . HÀNG THẬT NÊN HÔN BÓP ĐÃ LẮM ĐẶC BIỆT ĐẦU TY CÒN RẤT HỒNG , BÍM CÒN KHÁ NGON ĐÚT VÀO RẤT CO BÓP NHIỀU NƯỚC SẠCH SẼ . ĐIỀU TÔI ẤN TƯỢNG VỀ EM NHẤT CÓ LẼ LÀ PHONG CÁCH PHỤC VỤ CỦA EM . TÌNH CẢM , NHẸ NHÀNG , HAY CƯỜI ĐÙA ,LÀM TÌNH THÌ CỰC GIỎI , BÀI BẢN , ĐEM LẠI CẢM GIÁC SUNG SƯỚNG TỘT ĐỈNH , BJ ,HJ ĐIỆU NGHỆ VÀ KHÁ LÂU . CẶP MÔNG TO TRÒN DOGGY PHÀNH PHẠCH PHÊ LẮM AE .KHI CHECK MẶT EM KHÁ BIỂU CẢM ĐEM LẠI CẢM GIÁC SƯỚNG TÊ TÁI
    = MÌNH ĐI CHECK HÀNG THÌ CẦN TÌM EM HÀNG THOẢI MÁI ,VUI VẺ CHIỀU KHÁCH THÌ EM DIỆU LINH NÀY LÀ LỰA CHỌN TỐT. CHÚC AE ĐI SAU CÓ NHỮNG GIÂY PHÚT VUI VẺ

Chỉnh sửa cuối: 21/9/20
/** Ads bottom mobile**/