500K Trung Sơn-Q.8 Gái gọi Lan Ngọc 4889 - Gái Dâm Mặt Xinh, Mông Cong Nóng Bỏng.

Thảo luận trong 'Gái gọi quận 7 - 8 - Trung Sơn' bắt đầu bởi ACMN35, 4/9/20.

1. ACMN35

ACMN35 Biết Quay Tay NCC VIP
    7/242

Gái gọi Lan Ngọc 4889 - Gái dâm mặt xinh, mông cong nóng bỏng.
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-lan-ngoc-4889-gai-dam-mat-xinh-mong-cong-nong-bong/

Nghệ danhLan Ngọc 4889
    Giá500k/shot
    Loại hàngGái gọi Sài Gòn
    Số điện thoại0799614889 - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.net
    Nhà nghỉ80k/h
    Khu vựcQuận 8
    Năm sinh1996
    Xuất xứMiền Bắc
    Cao160cm
    Cân nặng48 Kg
    DaLàn da mượt mà, trắng trẻo,mịn màng.
    MặtXinh sang, duyên dâm, có nét lai Tây, ưa nhìn.
    NgựcBưởi to, săn chắc, hồng hào, hàng thật, phục vụ các anh em bú liếm thoải mái
    EoEo ót thon gọn hợp với dáng em, ôm ấp phê lắm.
    MôngTo, cong cớn, chơi tư doggy sướng tê người
    BímLông cắt tỉa gọn gàng, sạch sẽ thơm tho, khít sạch sẽ múp lắm chơi sướng, nước nôi đầy đủ.
    ServiceHôn môi, hôn vú, kiss môi
    Vét máng, bú bóp thoải mái
    HJ, BJ
    Thời gian phục vụ30-40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việc10h sáng - 03h đêm, có qua đêm
    Đánh_giáEm sở hữu body nóng bỏng, gương mặt đẹp, khả ái, bờ môi và ánh mắt sexy gợi tình.Đặc biệt là em rất biết cách hoà quyện khi lên đến cảm giác khoái lạc. Với Style Sang trọng, quyễn rũ, hấp dẫn ngay từ vòng gặp mặt lần đầu, dáng cao chân dài 160cm.
    Em sẽ là sự lựa chọn tuyệt vời cho những anh em yêu cái đẹp, thích ngọt ngào !! Chúc anh em có những phút giây thần tiên bên người đẹp.

Last edited by a moderator: 4/9/20
    cunhat419 thích bài này.
  2. mansex

mansex Biết Quay Tay Verified
    67/242

Rất đẹp để địt, tiếc là e ở sg

3. tômcàngđen

tômcàngđen Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Đã check mặt trẻ thật, bím non, mu cao. Body chắc nịch, da dẻ trắng mát mịn, mặt mũi xinh xắn, tính tình vui vẻ, vú to cân đối với cái body của em nó, mông cong, kỹ năng thổi kèn và công đoạn chiến đấu khá ổn .Thái độ em ngoan ngoãn chiều khách chịu phối hợp các tư thế ! với giá tiền này em xứng đáng .Hẹn gặp lại em 1 ngày gần nhất

Chỉnh sửa cuối: 8/9/20
    cunhat419, MinhDung and Roman Pao Wan like this.
  4. hoavôkhuyết3

hoavôkhuyết3 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Theo chân cụ .Thật bất ngờ ở khu trung sơn lại xuất hiện 1 bé dễ thương như em nó đây ,thật sự em nó trên cả mong đợi , em vui vẻ nhiệt tình ngoan ngoãn nói chuyện dễ thương nhỏ nhẹ tình cảm, mặt rất xinh, da trắng mịn như vỏ trứng gà , dáng em khúc nào ra khúc đấy nhìn kích thích lắm luôn ,điều đáng nói là phong cách phục vụ rất ân cần chu đáo , vui vẻ nhiệt tình , em cực kỳ chiều khách luôn y như người tình vậy , thoải mái thời gian , tắm chung trêu ghẹo đủ thứ các kiểu ,lau mình trò chuyện thông thả không hối thúc . Em tắm cho mình và thổi kèn ở trong tolet luôn . 2 đứa quấn nhau từ tolet ra giường... Bím và ngực em cực đẹp ,cực khít . Lông tỉa gọn gàng sạch sẽ , lúc giao hợp em tình cảm ôm ấp rên nhẹ, rất biết cách làm hài lòng check .Giá 500k là cái giá quá rẻ cho 1 cuộc tình đỉnh cao , ở cái giá này thì em thật sự tuyệt vời so với các em khác mà tôi đã từng gặp chắc chắn em nó hơn hẳn . Tôi khẳng định 100% .Ae nào chưa có gấu thì cứ mạnh dạng sét kèo với em nó, để hưởng thụ cái cảm giác như đang xoạc người yêu vậy

Chỉnh sửa cuối: 19/9/20
    traitanchaudoc thích bài này.
  5. anhmassage

anhmassage Biết Quay Tay Verified
    67/242

Sao ma không dọn co cho gọn vay ta

6. túanh94hn

túanh94hn Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

kết thúc công việc ngày cuối tuần ngồi buồn lướt wep .Tình cờ nhìn thấy em với cái tên đầy nhung nhớ ( lan ngọc ) đành sét kèo và phi đến gặp em nó ngay , chỉ sau 10p từ thời điểm báo phòng cho em nó thì em tới, điều đầu tiên đập vào mắt mình em khá xinh dáng ko cao lắm nhưng body đẹp ,ngực hồng hào nhưng nhỏ hơn trong hình , eo nhỏ mông cong .khuôn mặt và ánh mắt đầy khiêu gợi em vào phòng thấy mình ko mặc đồ ôm luôn và hôn lấy hôn để. Ngực em vừa tay,ngực thật 100% bóp phê pha vãi..Em nhìn trẻ bím còn khá đẹp, lần đầu tiên gậm cỏ vét máng cảm giác ngọt lịm , càng vét càng ra nước ,em quá tuyệt vời , em siêu dâm, em nói anh nào dâm là họp gu với em, em quá tuyệt vời ,chịch mới có 1 tư thế mình out rồi không trụ nổi để doggy, thật tiếc cái mông rất hợp để doggy, mình xuất nhanh quá chim còn cứng ngắt, ngâm vài phút , âm đạo em co bóp liền mấy cái như vắt cạn tinh, nhắc lại còn thấy phê, phải nói là em quá là ngon , đúng hàng đảm bảo chất lượng , hẹn lần sau tái chiến

7. cáoGiàtđ9

cáoGiàtđ9 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Vừa gặp em nó xong rp luôn cho ae .Vào phòng tươi cười chào hỏi khá thân thiện . Mặt xinh, dáng đẹp, da trắng mát mịn, vú bướm ngon, bj khá chuyên nghiệp

V1 : Đẹp, hàng thật, săn chắc ,bóp sướng

V2 : Eo ót, hợp với dáng em và ôm rất sướng

V3 : mông cong doogy cực phê

dịch vụ : chuẩn cam kết, bj,hj rất nhiệt tình và phê, thi thoảng em mút lút cán rất sướng. Đặc biệt hôn môi có, 69-96 đủ cả . chịch em ấy quá tuyệt vời ,em này phải gọi là tuyệt phẩm. Hẹn gặp lại em lần sau

/** Ads bottom mobile**/