700K Trung Sơn-Q.8 Gái gọi Linh Cherry 1647 - Siêu mẫu dáng đẹp, ngực to,làm tình cực sướng.

Thảo luận trong 'Gái gọi cao cấp Sài Gòn' bắt đầu bởi ACMN35, 5/8/20.

1. ACMN35

ACMN35 Biết Quay Tay NCC VIP
    7/242

Nghệ danhLinh Cherry 1647
    Giá700k/shot
    Loại hàngGái gọi Sài Gòn
    Số điện thoại0909851647 - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.net
    Nhà nghỉ80k/h
    Khu vựcQuận 8
    Năm sinh1996
    Xuất xứMiền Tây
    Cao168cm
    Cân nặng48 Kg
    DaDa trắng mịn màng, độ đàn hồi căng tràn sức sống, thơm tho.
    MặtMột em gái trẻ trung, khuôn mặt đẹp mơ màng, ánh mắt nụ cười hút hồn, quyến rũ gợi tình.
    NgựcHệ bưởi, to bóp cực sướng - không giữ hàng.
    EoEo thon hông nở, săn chắc gọn gàng, ôm cực sướng.
    MôngTo cong cớn, mịn màng mát lạnh, doggy êm ái tê tái
    BímThơm tho sạch sẽ, nhiều nước thôi rồi, lý tưởng cho anh em nào thích mương máng.
    ServiceHôn môi, hôn vú, kiss môi
    Vét máng, bú bóp thoải mái
    HJ, BJ
    Thời gian phục vụ30-40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việc12h sáng - 24h đêm, có qua đêm
    Đánh_giáKỹ thuật service làm tình điêu luyện. Đá bj ngậm cà liếm cột la liếm toàn thân mút mát các kiểu con đà điểu. Kỹ thuật em này quá điêu luyện rồi. Em liếm mút chym rất lâu và âu yếm. Nói chung đi chơi gái ai cũng khoái món này nên bác nào yếu sinh tố cẩn thận kẻo chưa đi chợ đã hết xiền nhé vì em nó cực kỳ dâm, tình cảm và làm tình cực giỏi đó. Chúc các Bác ngon chim nè.

Chỉnh sửa cuối: 16/8/20
    Secretcom, Tuanphan, Moon Lee and 8 others like this.
  2. vươngphiTQ1

vươngphiTQ1 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Mới check em linhcherry quận 8 ( trung sơn ) nhận xét về em nó như sau :
    Mình tới lấy phòng thì tầm khoảng 10p sau em nó có mặt .Mở cửa vào phòng hình dáng thon gọn em mặc cái váy ngắn, nước hoa thơm ngát ,nhìn cái mặt em dâm dâm khó tả . Thấy mình nằm chờ em ,em chào hỏi và nở nụ cười thật tươi, rồi phi lên giường ôm mình luôn , một lúc em xin đi tắm .Nhìn em cởi đồ ra mà chim mình cửng hết cỡ luôn .Tắm xong em ra thấy chim mình như đang chào đón em . Em kèn sáo luôn ,kỹ năng thổi kèn, mút chim của em nó thì vô cùng điêu luyện , mình phê lòi, mắt lim dim chân tay bủn rủn , chịu hết nổi mình bảo để anh làm cho em nha ,em gật đầu vậy là mình đè em nó ra cứ thế bú mút khắp cơ thể em . Em nó rên lên vì sướng ,nghe tiếng em rên mà mình cũng phê theo , dâm thủy thì ướt nhoè nhoẹt ra hết háng . Mình vội đeo bao vào rồi phi phầm phập ko kìm chế nổi sự sung sướng , bảo em nó quỳ trên giường chổng mông lên mình chơi phía sau 2 tay ôm chặt eo em nó và cứ thế mà dập, được vài phát do mình ko quen chơi kiểu này , đổi thế mình bảo em nó lên trên cưỡi ngựa .tay mình ko rời khỏi vú em nó vẫn bóp 2 quả đào thật sự rất phê . Quả thật nếu ae có ý định lựa trọn chơi hàng bên trung sơn Q8 thì nên gọi cho em nó luôn và ngay .Để thưởng thức dịch vụ của em nó .Gặp đúng người , đúng hình , đep người ,đẹp nết , ngon ngoãn, trăm chỉ làm viêc . Ae nào gặp rồi chắc chắn sẽ ko bao giờ hối hận
    Chúc ae đi sau có được những giây phút thật sảng khoái nha

Chỉnh sửa cuối: 11/8/20
  3. spen

spen Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/242

toàn ảnh nghệ thuật của em ấy

4. Siêu nhân cu dài

Siêu nhân cu dài Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/242

Không biết em ấy có đi kèo tỉnh không ?

5. võtòngcubé

võtòngcubé Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

- Mới gặp em nó buổi chiều hôm qua ,đúng là gái miền tây giọng nói nhỏ nhẹ nghe thôi đã thấy sướng rồi, mặt xinh và sang, đôi mắt long lanh, bờ mông mẩy cong quyến rũ, rất gợi cảm, doggy phê sướng quên đường về ,con bướm đẹp, khít rịt, nhiều nước, kỹ năng làm tình tốt rất biểu cảm, chịch xong thấy phê quá vì em rất hiểu tâm lý khách hàng , đi check hàng mà cứ như đi chén con người yêu vừa tán được vậy :
    + Body : Cực kỳ nuột nà, vô cùng gợi cảm và hấp dẫn ,đây là điểm mạnh của em
    + Ngực : Rất to, căng tròn, hàng thật, đặc biệt hôn với bú liếm tẹt ga luôn
    + Eo : Vừa tầm tay, thon gọn rất phù hợp với dáng người, ôm ấp thì tuyệt vời
    + Mông : Đẹp, to tròn cong tớn,sexy, anh em doggy chú ý bình tĩnh không rất nhanh xuất nhé
    + Bím : Hồng hào khít rịt, co bóp đàn hồi rất tốt, nước nhiều tha hồ vét, lông lá tỉa tót gọn gàng sạch sẽ
    = Service : ôm ấp vuốt ve tình cảm tắm chung như người yêu, vét mương, HJ, BJ nhẹ nhàng chiều khách, ko giục giã ….

Tuanphan thích bài này.
  6. hoavôkhuyết3

hoavôkhuyết3 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Nghe anh em khen bé nhiều tôi cũng chanh thủ qua gặp và đã check em ấy đúng là không thể tin nổi trong tầm giá 700k lại có thể gặp được 1 em hàng đẹp toàn diện lại ngoan ngoãn hiền lành như em này.Thời gian tác phong nhanh nhẹn,cũng như thái độ làm việc của em rất trách nhiện ,vào phòng chào hỏi lễ phép nhẹ nhàng ,em nó tình cảm lại dễ gần, ăn mặc sang chảnh, nước hoa rất thơm... yêu nhất là cặp vú và dáng người của em nó. Em phối hợp các tư thế rất tốt và rên khá nhẹ nhàng, có cảm xúc, ko như các em khác chỉ giả vờ kêu la . Triển qua các tư thế và out ở thế truyền thống. tắm rửa mặc đồ xong em cười và hỏi anh đi đâu bjo mình cười rồi gửi tiền quà cho em, thật sự em quá ổn cho cuộc tình . hàng => chuẩn =>.Rất đáng để gặp em

lygiavinh93 and Tuanphan like this.
  7. tâmtiềntấn2

tâmtiềntấn2 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Để ý em lâu rồi nay mới sét kèo với em.
    Em khá xinh đẹp ,dáng nhỏ ngọn, body nóng bỏng, ngực thì cực đẹp. Mặc đồ nhìn dễ thương. Em cởi ra con cu mình cứng liền, em đè mình ra hôn từ trên xuống dưới . Thích nhất lúc em BJ. Em nâng niu bú liếm con cu khá lâu, mình bảo em đeo bao em mới chịu dừng . Vừa đút vào bím em nó , ôi cái cảm giác chịch sướng vô cùng với con bướm biết cắn cu , mút, bót ,khít ,em cong như tôm khi cùng mình đến đỉnh, chịch em nó sướng tê tái với em nó thì chịch thỏa mái cuồng nhiệt , em phối hợp nhịp nhàng ở các tư thế . mình đi nhiều em mà thấy em này oke lắm các bác à . Chịch gái dâm ko bao giờ sợ bị hối thúc, em nhiệt tình đậm chất gái dâm , mình cho ra trong sung sướng

8. anh8xiclo

anh8xiclo Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    0/242

bím đẹp quá xá!!

9. Secretcom

Secretcom Dân Chơi Verified
    97/242

Em này xinh .

10. anna mimosa

anna mimosa Dậy Thì Verified
    2/242

bím lông mịn, gọn gàng