500K Trung Sơn-Q.8 Gái gọi Ngọc Nhi 2455 - Cô nàng cực xinh, body quá nuột.

Thảo luận trong 'Gái gọi quận 7 - 8 - Trung Sơn' bắt đầu bởi ACMN35, 14/7/20.

1. ACMN35

ACMN35 Biết Quay Tay NCC VIP
    7/242

Gái gọi Ngọc Nhi 2455 - Cô nàng cực xinh, body quá nuột.
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-ngoc-nhi-2455-co-nang-cuc-xinh-body-qua-nuot/

Nghệ danhNgọc Nhi 2455
    Giá500k/shot
    Loại hàngGái gọi Sài Gòn
    Số điện thoại0784262455 - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.net
    Nhà nghỉ80k/h
    Khu vựcQuận 8
    Năm sinh1999
    Xuất xứMiền Bắc
    Cao162 cm
    Cân nặng46 Kg
    Datrắng mịn màng, mát lạnh
    MặtĐường nét thanh tú, mặt tròn , bầu bĩnh, môi mọng, răng trắng đều.
    NgựcTo đều ,bóp cực chắc, hàng đẹp tự nhiên, phục vụ các anh bú mút thoải mái.
    EoThon gọn, chuẩn hotgirl luôn
    MôngTo tròn cong cớn, gợi cảm ngất ngây tràn đầy sức sống.
    BímLông lá tỉa tót gọn gàng, thơm tho sạch sẽ, nước nôi chan chứa, bướm khá khít chơi bao phê.
    ServiceHôn môi, hôn vú, kiss môi
    Vét máng, bú bóp thoải mái
    HJ, BJ
    Thời gian phục vụ30-40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việc11h sáng - 03h đêm, có qua đêm
    Đánh_giáEm phục vụ rất nhiệt tình service đỉnh luôn, đường lưỡi em đi đến đâu là tê tê tới đó. Em rất chiu khó hợp tác làm tình các tư thế, biết cách làm cho các anh đê mê sung sướng. Đảm bảo các anh sẽ thấy hài lòng thoã mãn, đáng đồng tiền bát gạo khi làm tình cùng em ấy.Với tầm giá này thì phải nói là quá xứng đáng, anh em hãy đến chơi và cảm nhận thêm nhé !

Last edited by a moderator: 22/10/20 lúc 07:20
    Cave1991, cunhat419, Quang177 and 6 others like this.
  2. bỉngạnts88

bỉngạnts88 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Hẹn gặp em nó lúc 21h mình đến lấy phòng thì tầm 10 phút em nó gõ cửa . Ấn tượng đầu tiên là khuôn mặt xinh xắn giọng nói dễ thương . Điểm cộng là vừa đến là em nó có mặt luôn .Phải công nhận là em xinh tươi, hay cười , vú đẹp, mông to. Body rất chuẩn ,vẻ đẹp hiền lành đầy ấn tượng, nhìn là có cảm tình liền . Mình rất thích cách ăn mặc cũng như mùi nước hoa khá quyến rũ của em nó . Còn về dịch vụ thì em nhẹ nhàng, tình cảm, không vội vàng (cái này đánh giá cao) Lúc đầu em chủ động, bj, liếm ti, bú cu , thổi kèn bài bản . lát sau thì để mình chủ động nhiều hơn, kích thích quá đè em ra dập được khoảng 15p ở mấy tư thế thì out trong sung sướng. Nói chung là em quá ngon . Chịch rất cảm xúc .Chịu hợp tác trong việc đổi tư thế . Lưu số để còn gặp lại em nhiều lần nữa .
    Chiến trường của mình đây :

3. ldizon1

ldizon1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/242

Đã gặp em ấy, nói chung là em xinh, nói chuyện dễ thương và phục vụ nhiệt tình không hối thúc. Hình thật của em ấy cho các bác đây.

4. túanh94hn

túanh94hn Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

= Sài gòn ngày mưa gió, cảm giác trong người nôn nao bồn chồn, khó chịu nên lên trang thiênđịa xem có bé nào xinh xinh giá cả hợp lý ko thì đập vào mắt ngay và info em Ngọc Nhi , xinh đẹp. Đọc riview của ae ko chịu nổi nên nhấc máy book luôn. Đến nhận phòng 502, chờ khoảng 10 thì em tới. Nhìn em thấy nứng liền , em này mặt đẹp dáng thọn eo nhỏ da trắng, nói chuyện nhẹ nhàng mùi nước hoa thơm dịu ,hai ae nc hỏi han vài câu xã giao rồi vào wc tắm chung. xong ra dường em bắt đầu làm tình ,cái lưỡi em siêu đỉnh rất điêu luyện, hôn môi mút lưỡi. Rồi cuốn cột nhiệt tình như ny. Thật sự là rất thoả mãn... anh em nào yếu dễ out lắm nha... phải công nhận màn BJ đúng đỉnh . Tôi ko chịu nổi nên phải bảo em đeo bao và chiến luôn và ngay kkk
    = Tổng kết : Cô bé này rất đáng cherck . Xinh đẹp và nhẹ nhàng. Cơ thể thơm tho sạch sẽ. Ăn nói dịu dàng. Sẽ còn gặp lại em nhiều . Hàng ngon Review ngay cho ae :

5. laulauhuphup79

laulauhuphup79 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    257/483

Đẹp,chúc e đông khách

Bao ken 1996 thích bài này.
  6. Thanh Nien

Thanh Nien Còn trinh Verified
    62/242

Em này được lắm các cụ.

7. tômcàngđen

tômcàngđen Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Gặp em ngọc nhi lúc 23h30 tại ks xxx bên trung sơn, em quá tuyệt vời ,nói chuyện nhẹ nhàng vui vẻ ,da trắng ,người đẹp nhìn ngon sạch sẽ thơm tho,làm tình giỏi biết cách tạo cảm giác và chiều khách, đáng đồng tiền bát gạo đó anh em ơi ,em nó rất nhiều kinh nghiệm giường chiếu ,kỹ thuật không chê vào đâu được ,mình hài lòng về cách phục vụ của em nó . Anh em đồng dâm không check em này thì sẽ tiếc đó ,vì tôi đã đi nhiều phân khúc giá mà cảm thấy gặp em là hài lòng nhất .. Hứa anh sẽ là mối quen nha bé. Chúc em đông chym nha
    Chúc ae đồng dâm đi sau ngon chym nha

8. Hơi tí

Hơi tí Dậy Thì Verified
    2/242

Sao mọi người chụp hình cái giường chi vậy?

/** Ads bottom mobile**/