400K Hà Đông Nghỉ Gái Gọi Nhi Sunny 4459 (1859) - Hàng Ngon Dáng Đẹp Cực Kỳ Gợi Tình

Thảo luận trong 'Gái Gọi Hà Đông' bắt đầu bởi ACMB20, 29/7/20.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ACMB20

ACMB20 Còn trinh NCC VIP
    32/242

Gái gọi Nhi Sunny 4459 (1859) – Mặt xinh vú bự eo thon mông khủng.
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-nhi-sunny-4459-1859-mat-xinh-bu-bu-eo-thon-da-mong-khung/

Nghệ danhNhi Sunny 4459 (1859)
    Giá400k/shot
    Loại hàngGái gọi Hà nội
    Số điện thoại(số có zalo) - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.net
    Nhà nghỉ100k/h thoáng mát, sạch sẽ
    Khu vựcVạn Phúc - Hà Đông
    Năm sinh1996
    Xuất xứMiền Bắc
    Cao162 cm
    Cân nặng50 Kg
    Datrắng mịn không tỳ vết, thơm như múi mít.
    MặtXinh, sang, quyến Rũ, một khuôn mặt đẹp ngất ngây.
    NgựcTo tròn, chắc trái,, tươi hồng, mềm mát mịn.
    EoEo ít mỡ gọn gàng, săn chắc.
    MôngTo tròn, cong vút, láng mịn, mát lạnh,doggy cực khoái nha.
    BímThơm tho sạch sẽ, khít rịt, hồng hào, nước nôi êm đềm, lông lá cắt tỉa gon gàng
    ServiceCam kết : Hôn môi (AE lưu ý răng miệng sạch sẽ) + Hôn bú bóp vú + Hj, Bj, Liếm láp toàn thân, đá bi, bưng cà. Hợp tác mọi tư thế.
    Thời gian phục vụ40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việcTừ 11h trưa - 1h đêm hàng ngày
    Đánh_giáDịch vụ : Ngoan ngoãn làm tình cực pro, mơn trớn trên khắp người, từ trên xuống dưới, đi lưỡi, bưng cà, đá bi lau cột nhà điệu nghệ, chiều khách. Bj. Hj + ... Em cực kì sang trọng và quyến rũ, một vẻ đẹp say đắm con trym.

Một em chân dài body cực ngon cho anh em nào thích mẫu dạng này, ôm eo rất thích, em nó nổi bật ở quả ngực bự, mông cong và khuôn mặt ăn điểm.Làm tình rất cảm xúc, mình khoái cái kiểu này, phiêu lắm, chỉ cần ôm ấp vuốt ve 1 chút là thấy em nó nhiệt thế nào, phê là cả 2 phải cùng phê, cho em nó ngồi trên dập 1 lúc là em nó rên ư ử luôn. Lúc em nó sướng lên anh em tận hưởng màn co bóp âm đạo giật lên từng cần bóp nghẹt cu e trong một tích tắc, nội công không tốt chắc cu em ngắc ngoải là phun đấy. Nghe em nó rên cũng thật kích thích, kiềm chế em nó lại 1 chút cho em nằm ngửa chơi ở tư thế truyền thống, cảm nhận được rõ độ phê của em nó khi mà dâm thuỷ ra nhoe nhoét em nó bấu víu quằn quại anh em nhìn thấy cũng giống mình thôi, out không kìm chế được. Mời anh em qua check và cảm nhận nhé !
    CAM KẾT
    - KHÔNG ẢNH ẢO
    - KHÔNG CÔNG NGHIỆP
    - KHÔNG BOM KHÁCH
    - KHÔNG TRÁO HÀNG

Link report tham khảo: https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-trang-nhung-4459-vu-ngon-anh-mat-cuc-ky-dam-dang/

HÌNH ẢNH VỀ EM

Last edited by a moderator: 6/9/20
    Quang177 and Hoắc Nguyễn like this.
  2. ocean2015

ocean2015 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/242

Tôi vừa đi với em này về. Thật sự quá thất vọng. Tác phong công nghiệp. Phí tiền và phí công khi đi với e. Nếu ai coa ý định đi với e này thì nên cance.

3. checkdem

checkdem Biết Quay Tay Verified
    37/242

Bà chị này mặt già rồi, được quả vú cũng tạm mà giữ hàng vl, thái độ công nghiệp đéo cho sờ mó, bú mút gì chán vcl. 400k lên TDH đầy em non tơ, ngoan hơn nhiều. Chán hàng họ khu này.

4. anhtraigia76

anhtraigia76 Mất Trinh Verified
    97/242

Em này già mà công nghiệp, ko cho sờ mó gì chỉ muốn mình out để lấy xèng thôi. Nhắn e muốn kiếm xèng phải cống hiến nhé. Các bro cân nhắc kỹ đừng tin bánh quá mà buồn

boy_hienlanh, hayhay88 and qu4ng4nh like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/