600K Trung Sơn-Q.8 Gái gọi Phương Kiều Trinh 4516 (0054)- Hot girl siêu nóng bỏng, face đẹp.

Thảo luận trong 'Gái gọi quận 7 - 8 - Trung Sơn' bắt đầu bởi ACMN35, 30/5/20.

1. ACMN35

ACMN35 Biết Quay Tay NCC VIP
    7/242

Gái gọi Phương Kiều Trinh 4516 (0054) – Face xinh, body cực xuất sắc.
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-phuong-kieu-trinh-6605-0054-face-xinh-body-cuc-xuat-sac/

Nghệ danhPhương Kiều Trinh 4516
    Giá600k/shot
    Loại hàngGái gọi Sài Gòn
    Số điện thoại0792764516 - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.com
    Nhà nghỉ80k/h
    Khu vựcQuận 8
    Năm sinh1996
    Xuất xứMiền Tây
    Cao168 cm
    Cân nặng50 Kg
    Datrắng trẻo, mịn màng, thơm phức
    MặtFace xinh xắn, sang trọng, thanh lịch
    Ngựcto tròn, đẹp, đầu ti bé hồng,bú liếm thoải mái
    Eo chuẩn, thon gọn, phẳng lỳ, ấm áp ôm bao phê
    Môngto, cong cớn,quyến rũ, doggy rất sướng
    Bímđẹp, khít, lông tỉa sạch sẽ, gọn gàng. Nước nôi nhiều, vét máng thì quá tuyệt vời luôn
    ServiceHôn môi, hôn vú, kiss môi
    Vét máng, bú bóp thoải mái
    HJ, BJ
    Thời gian phục vụ30-40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việc11h sáng - 02h đêm, có qua đêm
    Đánh_giáHot girl siêu nóng bỏng, face đẹp - dáng cao 1m68,mông cong gợi tình.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG][​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

Chỉnh sửa cuối: 4/7/20
    Leuleu995, Quang177, pinboy and 5 others like this.
  2. cho_mot_dem

cho_mot_dem Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/242

Hàng cũ , thay bộ ảnh mới

3. thầnĐèn567

thầnĐèn567 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Em này mặt xinh dáng cao, da trắng

V1: hàng thật. Bóp và mút đều rất phê

V2: thon gọn hợp với dáng em

V3: Doggy đã luôn

V4: múp, khá khít & nước nôi đủ dùng

Service rất tốt đầy đủ các công đoạn và tạo được cảm giác rất hưng phấn

Sẽ gặp lại em . Chúc em đông khách

chụp lén được tấm hình của em nó gửi ae

Last edited by a moderator: 5/7/20
    traitantimbuom thích bài này.
  4. chúsócbự221

chúsócbự221 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

thấy em trên wed lâu rồi nay mới được gặp mặt :
    Em xuất hiện vs gương mặt Thiên Thần đôi má ửng hồng , mái tóc đen dài nhìn em rất đẹp , nói chuyện nhỏ nhẹ đúng giọng gái miền nam , em hiền lành rất dễ thương . Vú đẹp đầu ti hồng nhỏ xíu , dịch vụ đầy đủ nhiệt tình và chủ động cho mọi tư thế.

* Đánh giá :

- Dáng : Đẹp cân đối, cao khoảng 1,67cm nhìn em cực đẹp

- Da : Trắng mịn màng

- Mặt : Xinh và đáng yêu hơn trong ảnh với nụ cười thiên thần hút hồn

- Ngực : Siêu đẹp, ngực thật nhé các bác

- Eo : thon gọn đẹp không chút mỡ thừa

- Mông : Tròn đẹp. doggy tuyệt vời luôn

- Bím : Siêu Đẹp chưa cavat, còn rất hồng hào, lông tỉa gọn gàng vét rất phê.

*Tóm lại : Cuộc gặp gỡ rất đáng yêu . Em rất đáng check trong phân khúc 600K . Mong những người em gặp hãy nâng niu và chiều chuộng em

Chúc em đông khách và hẹn gặp lại em lần sau !!!

B.B thích bài này.
  5. rắn độc 123

rắn độc 123 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

nhìn em nó đã quá.Bên ngoài trẻ và xinh hơn trong hình phải ko bác em là em thích gái miền tây lắm đó .chắc chắn sẽ theo chân ông anh qua gặp em này

6. bỉngạnts88

bỉngạnts88 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Theo chân mây bác ở trên tôi gặp em nó ngày 05 tháng 06 ( tuần trước ) do cv bận quá giờ rảnh xem lai tin nhắn may vẫn lưu chanh thủ nhận xét cho ae an tâm lên đường găp em nó nha .
    Công nhận em này người khá đẹp ,giá cả hợp lý.Em rất biết cách gợi tình qua ánh mắt hành động ,cùng những lời khen động viên và cả khẩu dâm đáng yêu của em nữa , nói chuyện nhỏ nhẹ tính tình hiền lành,em thuộc hàng tình cảm.Cách phục vụ quá tốt BJ khá lâu em thấy chym tôi căng cứng,biết tôi ko thể chịu đựng được nữa ,vậy là em đeo bao vào rồi leo lên phi ngựa. lúc này người em nóng ran ngực căng đét má ửng hồng nhìn em nó vô cùng đáng yêu, càng nhìn thấy em càng đẹp hơn cùng với bộ ngực căng hết cỡ nhìn em thực sự rất đẹp.Được một lúc em bảo đổi thế vậy là tôi đè ngược em ra và thi triển tư thế truyền thống vừa nhấp vừa nút vú em nó thực sự đê mê, đúng là màn mây mưa quá tuyệt vời
    * Đánh giá:
    Dáng: Đẹp cân đối, khoảng 1,67cm dáng cực đẹp
    Da: Trắng bóc nhẵn mịn màng
    Mặt: Xinh và đáng yêu hơn trong ảnh với nụ cười thiên thần hút hồn
    Ngực : Siêu đẹp , ngực thật nhé ae. Lúc chưa kích thích nó mềm mềm nhưng khi lâm trận thì lên căng đét nhìn khiêu khích.
    Eo : thon gọn nhìn đẹp không tẹo mỡ nào.
    Mông : Tròn đẹp nhẵn mịn.to doggy lên tận óc tuyệt vời luôn
    Bím : Siêu Đẹp chưa cavat, rất đẹp hồng hào, lông tỉa gọn gàng vét rất phê.
    *Tóm lại : Em quá tuyệt vời, nhẹ nhàng , rất đáng check trong phân khúc 600K
    Anh sẽ gặp lại em chắc chắn là như thế

Chỉnh sửa cuối: 17/6/20
    B.B and tômcàngđen like this.
  7. traiTâyhồ47

traiTâyhồ47 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Nhìn ánh mắt của em cuốn hút quá .Chắc chắn anh sẽ ko bỏ qua người đẹp như em đâu kkk . đợi anh nha em iu

8. traiTâyhồ47

traiTâyhồ47 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Như đã hứa là sẽ check em nó thì nay đã thực hiện:
    Tôi theo địa chỉ em nó cho, tới lấy phòng nhắn số phòng cho em nó rồi mới đi tắm, vừa cởi đồ xả nước thì em nó đã gõ cửa ,vội quấn cái khăn tắm ra mở cửa cho em .Em vào phòng chào và hỏi a đang tắm dở à rồi cởi đồ ra luôn phải nói là em xinh kiểu tự nhiên, hàng chất lượng đấy ,vòng 1 thật 100% săn chắc . Em hiền lành dễ thương vô cùng nói chuyện tâm sự khoảng 15-20 phút lấy thiện cảm rồi mới chịch .Tôi sờ xuống bím thì thấy bím em đã ướt , nước ra ngón tay tôi chắc là em kích thích nên đã ra nước sướng như vậy . Tôi không kìm được vội đè em nó ra chịch, dập được vài phát phải dừng lại đổi thế ngay không thì out mất, công nhận em dâm thật đấy , lông bím em ướt nhẹp chịch em rất cảm giác
    Tổng kết : em này hàng họ ngon đẹp , em phục vụ rất chu đáo và nhiệt tình ,thái độ vui vẻ hợp tác .Quan trọng là tâm lý thoải mái nhẹ nhàng sau khi hành sự. 600k với em nó là 1 cái giá hợp lý rất đáng để check .
    A đức long an phòng 104 ( 4 số cuối 7275 ) em lưu vào nha trinh
    Chup đươc mấy kiểu gửi ae thị dâm tham khảo để mà găp em ấy

9. võtòngcubé

võtòngcubé Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Gọi điện cho em nó hồi hộp lắm các bác ạ, ko biết em như thế nào, đến lúc em mở cửa phòng vào ôi cha mẹ ơi em xinh lắm . Em phương kiều trinh có thân hình rất đẹp, dáng cao, em xuất thân từ miền tây sông nước nên rất dịu dàng , nhỏ nhẹ . Kỹ năng BJ,HJ của em cũng khá thuần thục. Đặc biệt, em có đường lưỡi và miệng rất ấm. Em cưỡi ngựa cũng khá tốt, mạnh mẽ và dẻo dai. Em đúng đáng đồng tiền bát gạo. ae mà yếu sinh lý gặp em nó thì đầu hàng sớm luôn.
    Đánh giá em nó như sau:
    Face : Teen, có nét.
    Dáng : cao ráo .
    V1: Fake, mềm mại.
    V2 : Không lipit.
    V3 : Tròn, mịn, thích hợp doggy.
    V4 : Nước nôi đủ xài.
    Service: Bài bản, nhẹ nhàng. Em thật sự rất xinh, khuôn mặt nhìn rất hiền dịu.Một điều nữa tôi rất thích em nó là em thân thiện vừa gặp nói chuyện với nhau mà cứ ngỡ đã biết em từ lâu.
    Với giá này em hoàn toàn sứng đáng, theo cá nhân tôi giá này thì quá rẻ so với em. Ae chưa biết em nó thì đi gặp em nó mà thưởng thức em phương kiều trinh này nha ngon lắm đúng tiền nào của nấy

10. hoavôkhuyết3

hoavôkhuyết3 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Đánh giá về em nó sau cuộc gặp hôm nay :
    Gặp em bên trung sơn .E mặt xinh da trắng ,dáng cao tầm 1m65 nhìn hợp với dáng em, em nói chuyện vui vẻ mình rất có cảm tình , ăn mặc khá sexy nhìn rất gợi cảm ,ngực to vừa tay ,đầu ti hồng hào, eo thon gọn đẹp ko một chút mỡ, mông cong săn chắc ,bím múp sạch sẽ nước nôi khá nhiều ae nhìn hình là sẽ hiểu, kích thích con chim lắm luôn, Service đầy đủ cực đỉnh nhiệt tình khá cảm xúc . Lúc chịch em ở tư thế nào cũng đều cảm giác phê cực đỉnh luôn , lúc doggy mình kìm mà vẫn ko trụ đc lâu .Thật ko ngờ hôm nay lại gặp được em hàng ngon đến như thế này lúc chịch cái bím khít và nhiều nước ( nước sướng ) cộng với tiếng rên nhẹ của em nó thật sự rất kích thích nói chung ko chê em nó ở điểm nào hết sẽ còn quay lại gặp em nhiều nữa.Chúc em đông khách

/** Ads bottom mobile**/