400K Qua đêm Trung Sơn-Q.8 Nghỉ Gái gọi Trà My 9465: siêu phẩm hàng đẹp cực kì dâm đãng

Thảo luận trong 'Gái gọi quận 8' bắt đầu bởi ACMN31, 28/12/19.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ACMN31

ACMN31 Xem Sex Lần Đầu NCC VIP
    2/57

Gái gọi Trà My 9465 : siêu phẩm hàng đẹp cực kì dâm đãng
    https://timgaigoi.net/gai-goi/gai-goi-tra-my-9465-sieu-pham-hang-dep-cuc-ki-dam-dang/

Nghệ danhTRÀ MY 9465
    Giá400k/shot
    Loại hàngGái gọi Sài Gòn
    Số điện thoại- Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.com
    Nhà nghỉ80k/h
    Khu vựcTrung Sơn - Q.8
    Năm sinh1996
    Xuất xứMiền Trung
    Cao160 cm
    Cân nặng48 Kg
    Daskin trắng mịn mát lạnh thơm phức
    MặtXinh ,sang chuẩn hot girl
    Ngực đẹp tự nhiên bóp cực phê chắc bú mút thoải mái không giữ hàng
    Eophẳng và căng, ôm chịch thì cực sướng
    Mông trắng tròn rất đẹpcăng đét doggy cực phê
    BímĐẹp khít cực bóp Lông gọn gàng, nhiều nước chưa có cavat , Vét thoải mái
    ServiceHôn môi, hôn vú,
    Vét máng, bú bóp vú thoải mái
    HJ, BJ, rất sâu lụt cán và rất nhiệt tình kỹ thuật cao, hàng dâm đãng sv điên đảo
    Thời gian phục vụ40phút / lần phọt
    Thời gian làm việc11h sáng - 1h đêm, qua đêm giá thỏa thuận
    Đánh_giáquá đẹp với giá . nhiệt tình , nhẹ nhàng , vui vẻ , không công nghiệp . đảm bảo rất dễ thương .

Last edited by a moderator: 28/6/20
    Tuanphan, phuongccna, Lap1995 and 6 others like this.
  2. Bút Thần Tiên Sinh

Bút Thần Tiên Sinh Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Cuối năm tranh thủ làm nháy !!!
    Để mà kể hết được tâm tư thì dài lắm , nên tôi chỉ nhận xét vắn tắt về em nó thôi …
    Cứ mỗi khi vợ về quê hay đi công tác vài ngày thì tôi lại tranh thủ lướt lướt diễn đàn tìm mấy e xinh xinh để mây mưa cho thỏa khát tâm trí vụng trộm của mình .
    Cũng như định mệnh đã sắp đặt cho cuộc gặp gỡ của tôi và nàng thơ Trà My , gặp em buổi trưa mà đêm về tôi vẫn nhớ tới em ! Khuôn mặt xinh xắn , nụ cười duyên , dáng em thì không phải bàn cãi luôn khúc nào ra khúc nấy . Em là một người rất tình cảm , nhẹ nhàng biết ăn nói và một điều rất rất đặc biệt mà không thể không nói tới đó là em “Cực Kỳ Dâm ” . Nếu như bác nào đang tâm trạng , đang muốn tìm 1 em để dãi bầy tâm sự hay để thỏa cơn giục vọng thì tôi khuyên thật nên tìm đến em nó !!!! Vì điểm mạnh của em nó là chiều chuộng khách ! Với em nó trình độ make love khá hay và nhiệt tình, liếm láp mút mát khắp nơi trên cơ thể hôn ngực hôn bụng, thổi kèn nút cán ngập đốc, nước nôi nhiều thể hiện em nó là một em hàng thuộc diện rất rất dâm, sướng quá không chịu nổi đeo bao vào nện nhau với em nó cuối cùng mình cũng là người thua cuộc . Vậy là kết thúc cuộc tình và ta trở về nhà phục vụ gia đình !!!!
    Tôi Hứa Sẽ Gặp Lại Em Vào 1 Ngày Gần Nhất ! Chúc E Ngày Càng Đông Khách Nha Nàng Thơ Của Anh <3

scorpion6808, tommy38, Kimihy and 3 others like this.
  3. Khúc Cao Trào 8x

Khúc Cao Trào 8x Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Mới check em nó song. Em này thuộc hàng đỉnh cao của nghệ thuật làm tình , rất ok , Chất lượng các bác ạ : Em gõ của phòng , mình mở cửa thì em cúi đầu trào mình , rồi xin phép đi tắm . Tắm xong ra 2 đứa nằm ôm hôn nhau tình cảm như người yêu cả 30p, em ko giục giã gì , em nó hôn khắp cơ thể mình sướng lắm luôn, Body thì đẹp thôi rồi nhỏ nhắn da dẻ mịn màng ko tì vết, eo thon, ngực thì max đẹp, to tròn , đầu ti nhỏ. Bím siêu non, em rất hay cười , nó chuyện rất vui vẻ ,nhiệt tình, nhiều lúc em còn ngại ngùng, rụt rè nhìn rất đáng yêu. Chịch em nó, rên rất kích thích, mình đẩy theo âm thanh em nó phát ra , được vài nhịp chịu không nổi phụt sớm quá , thật tiếc ,hẹn gặp lại em,

scorpion6808, tommy38, Kimihy and 2 others like this.
  4. haidongdenct

haidongdenct Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Thank bạn report hàng ngon quá

Kimihy thích bài này.
  5. Chú cuội 88

Chú cuội 88 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

ái trà trà . nhìn độc lạ đấy .mai mình sẽ gặp.

6. ghienjav

ghienjav Mất Trinh Verified
    37/57

ngon

7. Halong.18

Halong.18 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Đã check. Em khá nhiệt tình, hợp tác đủ tư thế, 3 vòng như ảnh. Vú bơm nhưng sờ nắn thoải mái, bú mút thì ko có. Em cũng khá giữ hàng. Nước nôi thì ít nên dùng gel tạm được. Nói chung hàng họ ko bị tráo là ổn áp rồi

8. Làn Khói Nâu

Làn Khói Nâu Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

Vừa check em có chút nhận xét như sau:

- E bước vào phòng gương mặt xinh duyên, da trắng, dáng khá cao, chào hỏi lễ phép lịch sự, đôi mắt khá dâm nhìn chỉ muốn đè ra phang ngay .

- Thái độ: Tình cảm, ngoan chiều khách, Đầy đủ các công đoạn , mút mát liếm láp từ trên xuống . em nó thổi kèn sướng cứ nổi cả da gà.

- Mình rất hài lòng về em, vì em khá tình cảm , em rất thích tâm sự. em chỉ muốn nằm ôm mình mãi :

Chúc em đông khách.

tommy38 thích bài này.
  9. haidongdenct

117/226

Thank bạn report hàng ngon quá

10. haidongdenct

117/226

Thank bạn report hàng ok

11. Mã Phong Huy 88

Mã Phong Huy 88 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Nhìn thấy em trên diên đàn đã lâu. Hôm nay mới có thời gian rảnh tranh thủ goi để gặp em,may quá em cũng đang rảnh vậy là em nhắn tin đia chỉ ks chỗ em nó làm,mình tới lấy phòng thì khoảng gần 10p em đến, em có khuôn mặt khá xinh xắn ánh mắt nhìn dâm dục.Em luôn tươi cười vui vẻ.Cũng như các bro mà ae đã check trước thì cá nhân tôi khẳng định em này hoàn toàn có thể trinh phục được những khách hàng khó tính nhất bằng tài năng của em .Trong lúc chiến đấu em rên rỉ cảm giác rất chân thật như đang ngủ với người yêu vậy. thật sự em làm tôi rất thỏa mãn.phải nói là mãn nguyện ,tôi chỉ muốn nằm ôm em tới chiều luôn nhưng chỉ vì thời gian và kinh phí ko cho phép nên đã phải dứt tình để ra về trong sự luyến tiếc :
    - Nhận xét cá Nhân:
    - Body: Cao tầm hơn 1m62, cân đối khá chuẩn số đo các vòng ,thân hình vô cùng nóng bỏng,nước hoa quyến rũ
    - Mặt: 8,5đ khuôn mặt gợi tình, duyên dáng và xinh nhìn rất dâm
    - Ngực: To đẹp,bé không giữ hàng bú mút mái thoả
    - Eo: 8đ ko có chút lipit thừa nào .
    - Mông: 9đ Cặp mông nguyên tử, dogy rất phê
    - Bím: Sạch sẽ, lông lá cắt tỉa gọn gàng
    - Service: Nhẹ nhàng tình cảm, ko hối thúc, làm tình bằng sự đam mê vốn có, bú mút các kiểu, rất hứng thú với màn 69 thích lắm luôn ,đặc biệt bác nào mà tevet nghe em nó rên cũng đã thấy phê rồi ,chắc chắn ai gặp em này cũng sẽ được sung sướng vì em làm tình cực phê .
    +++ kỷ niện ae mấy tấm hình +++
    - chúc các bác đi sau ngon chym và may mắn nhé:
    =Sẽ còn gặp lại em=

Chỉnh sửa cuối: 21/2/20
  12. cây xakura5

cây xakura5 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Vừa gặp em nó xong phải nói đúng thần dâm ,nhìn e bên ngoài và trong ảnh không khác nhau chút nào ,em mặc đồ nhìn sang chảnh nước hoa em xài rất thơm. ngực to,mông cong,eo thon dáng chuẩn thể hiện 1 thân hình cân đối như người mẫu dịch vụ thì đỉnh cao ,em rất vui tính, hợp tác mọi tư thế, bj lâu lắm liếm cột, đá trứng các kiểu luôn.tóm lại hài lòng.
    chúc em đông khách nhé .anh sẽ gặp em hoài luôn

13. Chú cuội 88

Chú cuội 88 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    2/57

Theo chân bác .Tôi vừa gặp em nó ở p202 ks.bên trung sơn,chờ 10p em đến.nhìn em đẹp hơn hình trên bài đăng ,mặc đồ nhìn sang chảnh , nước hoa thơm ngát ,nói chuyện nhỏ nhẹ hiền lành,dễ thương, da trắng mịn màng ,vú to bóp đã tay ,bím em này nhiều nước nha ae . Thank bác đã report hàng ngon quá

14. Mã Phong Huy 88

Mã Phong Huy 88 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Mừng bác ngon chym

15. Beheo03

Beheo03 Còn trinh Verified
    2/57

E này có phục vụ some ko ae

16. hiếu bến tàu

hiếu bến tàu Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

- Lâu lắm mới gặp 1 em hàng ngon lành ,mình rất ưng em này ,mặt dễ thương quá. Em nó có làn da trắng và mát mịn sờ rất sướng. khuôn mặt khá dâm, body của em nó rất đẹp, mình thích gu em này, anh em nào khi đối diện với em nó khó mà thoát khỏi sự ham muốn ,thèm khát từ em nó .
    Body : Cao, dáng đẹp đường cong 03 vòng đầy đặn
    Face : mặt khá xinh ,kiểu cừu non tơ
    V1 : căng, tròn đầu ti nhỏ xíu nhìn đẹp.
    V2 : eo ót thon gọn mịn màng
    V3 : Mông to cong.
    Bím : lông cắt tỉa gọn ngàng, Sạch sẽ.( nhét chim vào mới cảm thấy độ dâm của em, nước sướng ra ướt cả ga giường luôn)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/