400K NTĐ [Hoàng Ngân] Gái gọi Phương Trang 4481 - Hàng đẹp dâm đãng cực độ Sexy (CIA).

Thảo luận trong 'Gái Gọi Nguyễn Thị Định - Hoàng Ngân' bắt đầu bởi ACMB39, 3/4/20.

1. ACMB41

ACMB41 Dậy Thì NCC VIP
    2/242

Nghệ danh PHƯƠNG TRANG 4481
    Giá400k/shot
    Loại hàngGái gọi Hà nội
    Số điện thoại0362034481 - Hướng dẫn check hàng
    Passlấy số ở Thienvadia.com
    Nhà nghỉ150k/2h
    Khu vực Hoàng Ngân - Trần Duy Hưng
    Năm sinh1998
    Xuất xứMiền Bắc
    Cao162 cm
    Cân nặng48 Kg
    Datrắng bóc, mát mịn , thơm tho sạch sẽ
    Mặtxinh, sang ,mắt to, mũi cao , mặt dâm (8d)
    Ngực To tròn, căng mọng, ôm đẫy tay, nhũ hoa nhỏ đẹp, hồng hào, mút mát thoải mái phê pha (9d)
    EoBụng phẳng, săn chắc, eo đồng hồ cát, ôm rất thích (8.5d)
    Mông Mông to tròn đẹp, chắc chắn, doggy nẩy tưng tưng (8.5d)
    BímBướm wax sạch sẽ ko lông, thơm ngon vô cùng, múp khít, nước nôi mái thoải, hạt le to nhô cao là biểu hiện của hàng cực phẩm dâm đãng ka ka, mút mát vét phê lòi mà chơi thì thôi rồi căch ơi, không cavat
    ServiceHôn môi
    Vét máng
    HJ, BJ, CIA , 69 , bú liếm toàn thân, kỹ năng làm tình đỉnh của đỉnh, cực nhiệt và phê
    Thời gian phục vụ40 phút / lần phọt
    Thời gian làm việc9h - 23h hàng ngày
    Đánh_giárất ngoan ngoãn chiều khách không láo, không tráo hàng, luôn luôn thân thiện với checker,Đúng phương châm phục vụ thượng đế. Làm tình đầy nhục dục cảm xúc
    ĐẶC BIỆT : Face xinh và nét gì đó rất dâm , phục vụ rất nhiệt tình quý trọng khách hàng ,tình cảm như người yêu, sv đẳng cấp như hôn vét bú liếm , 6996, xuất tinh miệng đầy đủ.
    HÀNG TỰ DO KHÔNG QUA MÁ MÌ NÊN THỜI GIAN RẤT CHUẨN CHỈ.

Chỉnh sửa cuối: 16/10/20
  2. Cac_thien_ha

Cac_thien_ha Dậy Thì Verified
    32/242

nhìn quả lồn ôi ồi. Oạp

longsoulrespect0713 thích bài này.
  3. Le_Hoang_Long_0801

Le_Hoang_Long_0801 Dậy Thì Verified
    32/242

Covid thế này mà các bác vẫn tung hàng mới sao. Các thứ đóng cửa hết rồi, muốn phịch biết đi đâu đây hu hu

4. Gekko

Gekko Mất Trinh Verified
    67/242

đang dịch mà nhìn quả bým này chịu sao nổi nhiệt :3 cả cặp dzú :)))

5. Hoắc Nguyễn

Hoắc Nguyễn Đại Gia Lầu Xanh Verified
    67/242

Hic em ý đẹp thiệt

6. Yêusinhlii

Yêusinhlii Dậy Thì Verified
    32/242

Chưa bác nào test trước ak

7. _Kokoro_

_Kokoro_ Mất Trinh Verified
    97/242

Gặp em nó ở ks Hà Vi HN , hoàn toàn hài lòng về KS , 150k/2 phòng đẹp chất lượng tiêu chuẩn 3 sao , sạch sẽ ấn tượng
    Em Trang xinh,tươi trẻ, body đẹp khoẻ khoắn và chắc chắn, eo thon bụng phẳng, mông to đùi dài, bím cạo sạch rất đẹp.
    Em tắm cho mình , cọ kị chăm chút thằng nhỏ khá kỹ, sạch sẽ là chim ưng, sau đó thì thôi rồi kỹ năng kèn sáo thần sầu của em phải nói bá cháy, BJ hay, liếm cột đá bi phải nói tuyệt đỉnh công phu, miệt mài chán thôi, công nhận em BJ hay thật mấy lần tí out may là mình cũng ko phải dạng tồi mới trụ được, anh em nào đã gặp em nó chắc rõ .
    Đến lúc chịch thì miễn bàn, khá hưng phấn vì con bướm cạo , nước nhiều nhoe nhoét, địt sướng, mông to đẹp doggy cũng thích. khá toàn diện. Địt miệt mài địt thoải mái em nó phối hợp, âm thanh sống động phê lòi. Phân khúc 400k này cảm quan cá nhân là hiếm có đối thủ.

hehehihi420, Tuanphan, DCMB69 and 3 others like this.
  8. xmen.pro

xmen.pro Biết Quay Tay Verified
    37/242

Chắc chắn phết nhể

9. huong2013

huong2013 Còn trinh Verified
    32/242

Có phải em nó đã làm ngực không bác???

meliti thích bài này.
  10. hoa thuong Thich BJ

hoa thuong Thich BJ Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/242

Nhìn là biết mà, ngực tự nhiên làm sao thế được.

meliti thích bài này.
  11. ngan88

ngan88 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    147/242

bím đẹp không các bác?

12. SonBlueeee

SonBlueeee Còn trinh Verified
    32/242

e này có CIA k nhỉ các bác

13. maotrachdonghcm

maotrachdonghcm Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    97/242

oánh dấu

14. Kelvin Pham

Kelvin Pham Còn trinh Verified
    62/242

còn bác nào đã check chưa vậy?

15. ba0

ba0 Mất Trinh Verified
    67/242

Nhìn bím phê qúa.

16. hoailinhtinh84

hoailinhtinh84 Chơi gái lần đầu Verified
    67/242

Mình thì toàn âm thầm check ko mấy khi review mấy em cả. Đã gặp em nó 4 lần thì lần nào cũng bết xa lết khi về. Mình thường chỉ đi 1 em thấy hợp và oki mọi thứ. Sau khi em Linh thỏ nghỉ thì Phương Trang làm mình thấy ko phí tiền khi đi check. Đánh giá tổng thể cho ah em yên tâm check nhé
    1. Face: em nó làm trang điểm nên mặt rất có nét và xinh. Đeo kính nhìn tăng độ dâm làm mình ấn tượng
    2. Da: da mịn màng nhưng ko đc trắng lắm. Hình như có bé rồi nên da bụng cóa vết dạn
    3. Ngực: đã độ nhưng khá mềm. Đầu ti đẹp. Em nó lại thích đc mút ti nên ko giữ hàng. Dập mạnh 2 tay túm 2 ngực lấy điểm tựa thì cứ gọi là thôi rồi
    4: Eo. Eo con kiến đẹp của em nó. Doggy túm eo em nó mà dập thôi
    5: Mông. To ngon so với người. Mông mịn và khá cong
    6: Bím: Cạo sạch ko cà vạt. Sạch sẽ và nhiều nước. Vét thoải mái nếu muốn. Nhưng em ko cho móc. Dập mạnh cảm giác lông cạo mọc lún phún gai gai thích phết
    7: Chiều cao và cân nặng: Cao 1m58÷1m6 và nặng khoảng 48kg. Vừa miếng để bế em nó đứng và dập thoải mái. Nhưng khuyến cáo ah em nên chọn phòng số 02. Hoăck 03 vì 01 gần cầu thang bộ bế dập mà cứ bạch bạch mà lại nghe thấy tiếng đàm của ks mất cả cảm hứng. Mình dính 1 lần phòng 01 rồi nên né luôn
    8: Service. Full phùn phùn...như quảng cáo. Vào chờ em nó cùng tắm dù nhà tắm hơi nhỏ 2 người đứng chật. Em bảo em tắm rồi nhưng mình nhẹ nhàng rủ vào tắm cho ah thì vẫn ngoan ngoãn vào tắm cho mình. Xong cả 2 cùng đánh răng ra em nó còn ngậm kẹo. Lên giường khởi đầu bằng hôn môi..... em nó đi lưỡi khắp người rồi BJ có ngậm kẹo nên cảm giác rất phê... em ko ngmaj quá sâu nhưng biết Bj. Đá lưỡi rất thích. Lúc nhanh chậm lúc mút chặt Bj khi nào ah em bảo đeo bao vào chiến mới thôi...
    Chiến em mọi tư thế nhưng em ko giục giã hay khó chịu. Biết bắt chuyện và rên tạo cảm xúc rất tốt. Và đc biệt là CIA ngập mồm em nó xong em nó mút cho mình đứng ko vững luôn. Xong xuôi em có rủ mình vệ sinh. Có nằm lại 1 lúc khi chưa mặc lại đồ.có hôm mình chơi em hơn 30p em kêu mệt nằm lại 1 lúc xong lại xin phép về phòng các em tập kết để ngủ. Em bảo em về thì ah nghỉ 1 chút rồi về. Sẽ có phòng cho các bạn khác chạy khách. Vì ở đây đông em ngon và đông khách nữa.Về service thì ko có gì để chê
    Ah em mình đi check trừ lúc có tý men thì ko nói chứ bt cứ lịch sự tôn trọng nhau thì các em nó sẽ hết mình phục vụ thôi
    9: Khách sạn. Phòng ốc khá sạch đẹp.cái gì cũng đủ dùng thôi chứ ko sứng với danh xưng 3 sao như quảng cáo. Điểm chê đặc biệt là xô rác ko có lắp và lại để ngay cuối giường lối vào toalet ah em đi check cuối ngày sẽ rất mất cảm hứng vì trong sọt rác toàn bcs và mùi thì.... mình toàn phải nhét vào dưới bồn rửa tay. Ks và dịch vụ vậy thì ko xứng với giá 150k/ 2h
    Chốt: Về em Trang thì Người thì chỉ 300k là hợp lý. 100k còn lại là mọi dịch vụ em mang đến đáng đồng tiền. Đáng để check trong phân khúc 400k
    Mình viết dài nhưng chân thực nhất có thể để ah em có lựa chọn tốt khi đi check thôi. Chúc ah em sức khỏe để check đc nhiều ek ngon

huy mc, ZinLX, Comehere and 5 others like this.
  17. traihonguyen

traihonguyen Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    67/242

Nghe 2 cụ review mà chim cò cửng mẹ luôn. Hây za ko có nhẽ đi thẩm trong lúc kinh tế còn khó khăn do dịch covid hức

18. Linhth30

Linhth30 Dân Chơi Verified
    97/242

Theo dõi

19. Thaonhimmo

Thaonhimmo Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/242

Đã check. Nhìn bên ngoài trẻ xinh hơn ảnh. Đeo kính nhìn hay phết. E này khá đông khách. Tất cả các thứ ok. Đáng check.a p201. Hnay liếm tai e kêu buồn.hihi

20. Quần Đùi Áo Cộc

Quần Đùi Áo Cộc Dân Chơi Verified
    67/242

Em này được đấy các Bác, làm rất nhiệt tình, ko giục giã và công nghiệp. Đang chơi thấy em có đt mà tắt đi chơi tiếp, rất chuyên nghiệp nên viết rp ủng hộ em

/** Ads bottom mobile**/