Ngọc Tân Bình ...

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi super_hero.3000, 29/1/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. super_hero.3000

super_hero.3000 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Hai hôm trước tính chạy ra Tân Bình check 1 em rau nhưng lại check hụt :beatdeadhorse5: đang bực trong mình, bực cả thằng em, ko lẽ công mình lăn lội đến đây lại về ko? liền nhớ ra em Ngọc mình đã check lâu rùi, liền móc cục gạch ra alo cho em nó thì ... tò tí te ... ko liên lạc đc ... :beatdeadhorse5: nghĩ em nó đổi số nên đi về ... vừa đi 1 đoạn trời lại mưa lớn ... thật là xui hết nói ... :beatdeadhorse5: lại còn kẹt xe nữa chứ ... liền rẽ vào quán cafe trên đường lê văn sỹ. Đang ngồi thì em nó alo lại, nói em đi làm ở cty nên tắt máy. thế là em cho mình ở 1 ks trên đường hoàng hoa thám ... lấy xe thẳng tiến liền ... đến lấy phòng chờ em nó 5p xuất hiện. và chuyện xảy ra như nào chắc các bro cũng biết ....

Em đánh giá sơ bộ tí nhờ:

Face: 5.5 đ thôi, vì em 27t hết teen rùi mà
    (.)(.): 6 đ to nhưng hơi nhão
    eo: 5.5 có ít mỡ rùi
    bím: 6.5 thơm ... sạch sẽ, nước nôi dư thừa, còn bót
    Ser: 9 đ . Tính em rất khó nhất là về phần này, nhưng mà em này Ser rất chuyên nghiệp ko có gì phải chê, liếm láp đủ các bộ phận lun, ... sướng tê chym.

Tổng chi: 300k /1,5 h ( tuỳ vào các bro, thường là em đi 1h ) + 70k ks = ?

pass: có 1
    phone: có 1

de lại yahoo em share cho 5 bác ngau nhien,
    No thanks = no share.

2. Mr-arc

Mr-arc Cố vấn WIB Verified
    117/226

giống em Ngọc GV quá..chắc ẻm chứ ko ai khác.. 27t..nói nhiều..300k/ nói miệt mài. Hay rủ các ae đi ăn bậy bạ nhưng chưa ai đi.. À có bác John cena đi..hi

3. chuot_cong

chuot_cong Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

thôi miễn bàn ..... thanks bac ....... vậy.. dạo này em tê chym quá rồi ..phục hồi bụi phải một tháng mới được ..... 3 bữa nãy em làm 8 nhát rồi ....... bắn pháo hoa ăn tất niên sớm thôi ....khì khì khì khì

về với vợ hiền thôi......chắc trả bài ko nỗi quá ..hix hix hix

4. tuonggoco

tuonggoco Dậy Thì Verified
    62/113

Em này xin share, tôi thích có tuổi đời tí, không chảnh . Nếu đang online thì pm mình ngay được không ? Tối nay gấu đi đám cưới rồi . [email protected]

5. chao ban hien, share minh em gai teen do voi nhe. Sau nay nhat dinh hau ta han hoi, minh cung o hcm .Thanks bro nhieu, chuc ngon trym nhung lan sau
    yahoo: anhditimem_love2009

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
/** Ads bottom mobile**/