Tam sự buồn của người có vk không thích sex

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi Yeu.MU, 25/3/20.

1. Will.Nguyen

Will.Nguyen Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Cũng đồng cảm với anh. Nhưng thử 1 lần nói chuyện nhẹ nhàng cùng nhau tìm cách giải quyết anh ạ. Chứ tình trạng lâu dài là tay to như tay e thì lại khổ :(

2. Hồng Mộng Lâu

Hồng Mộng Lâu Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Mua xuân xuân bảo là uống cho đẹp da đi xem có sợ hay k ? Toàn đông y đấy , vừa đẹp da vừa tăng nứng . Chỉ sợ đến lúc nứng quá lại xin ngược lại " anh mệt quá , tha cho anh " ýk .

3. TSNguyendlk

TSNguyendlk Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Mình cũng mong v lắm, nhưng cơ bản là nói ngon ngọt để mua thuốc cải thiện tình hình, cải thiện tc vk ck, mãi vẩn k chịu. Cứ nói "thích thì a tự mà uống" hoặc là "kiếm con khác mà quen"...

4. Hồng Mộng Lâu

117/226

Thuốc cải thiện độ dâm thì có thể chê k uống , nhg sản phẩm làm đẹp thì khó lòng từ chối . Chưa kể nó lại có chức năng cải thiện mối quan hệ vk - ck . Đọc thì nên đọc rõ bạn nhé , chưa thử đừng từ bỏ . Còn đã mở đường cho " đi tìm con khác " thì kệ đi .

5. TSNguyendlk

TSNguyendlk Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/57

Hôm bửa mình có đề cập đến việc mua thuốc uống để cải thiện sức khoẻ sinh lý. Nhưng cứ nói đến là bỏ đi, im lặng hoặc gây chuyện. Riết mình cũng nản. 1 người cố gâng xây, 1 ng cố gắng đập thì k thể xây đc nhà.

6. Betting_88

Betting_88 Dân Chơi Verified
    67/113

Lần ăn xin tới . Lúc quan hệ tâm sự vs vk bác xem. Muốn gì ntn . Chứ ntn mấy mà bung... mình tầm tuỏii bạn. 3 ngày ko đc nháy là nặng háng roài . Chúc b may mắn

7. M122619T

M122619T Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

Buồn cho bạn.Chúc bạn tìm được hướng đi cho mình .

8. Hồng Mộng Lâu

117/226

Đừng đề cập nữa mà tự mua về tặng đi xem nào . Sao cứ thích đề cập vậy nhỉ ? Ng ta ngại chả gạt đi ... làm ck mà k hiểu vk mình cần gì hay sao ? Nghĩ ra lý do hợp lý để đem về cho vk uống là đc . Nó cũng như dạng conlagen dưỡng da , chứ k phải thuốc kích thích . Cố xây , tư vấn cho cách cũng đang gạt đi đấy chứ có thèm xây đâu . Chán , đừng quote nữa .

9. soulms

soulms Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Mình cũng đồng cảnh ngộ như thớt, nhưng vợ mình rất hung =)) đành phải luyện tay to thôi, mình thì tầm 1 tháng / lần =)) dùng mọi biện pháp đàm phán hay tư vấn thuốc cân bằng nội tiết tố cũng ko đc =))

10. Chghdkk

Chghdkk Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Mỗi lần sex vợ bác có lên đỉnh không?
    Điều này rất quan trọng.
    Không thể hùng hục đến lúc xong nằm vật ra mà phải quan tâm đến cảm xúc của bạn tình nhiều vào bác ạ.
    Liệu pháp tâm lý thoải mái, tạo nhiều cơ hội riêng tư đổi mới không gian, địa điểm như du lịch hoặc gì đó sẽ giúp vợ bác cải thiện hơn.
    Đừng hằn học mà hãy làm nhiều điều để vợ phải thầm cảm ơn mình thì lúc mình có gạ đòn cũng dễ được tiếp chiêu thôi.
    Chúc bác sớm cải thiện tình hình

11. traderfx

traderfx Còn Bú Sữa Mẹ
    0/57

Tôi cũng 1989 và cũng trong cái hoàn cảnh này.

12. thichkhach

thichkhach Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    127/226

Em 91 các bác ạ ! Mình thì trừ đèn đỏ ra chứ mỗi ngày 1 phát cũng được . Nhưng chỉ 2-3 lần trên tháng . Mà mỗi lần như vậy cứ kiểu như đi ăn xin ý . Nghĩ buồn lắm . Mà tìm gái mại dâm thì không đành . Thành ra tay to lắm . Thỉnh thoảng lướt thiendia thấy vợ người ta mà ham . Chỉ biết ước ...

Huyhn2610 thích bài này.
  13. hiuljkemoney

hiuljkemoney Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

bác tham gia group của em trên tele nhé, e mới tạo group để các cặp vợ chồng vào giao lưu, trao đổi tâm tình và bắt kèo swing, some các kiểu. bác có hứng thú thì join với e cho vui, group mới tạo chưa nhiều thành viên nhưng từ từ cũng đông thôi.
    Link tele đây bác https://t.me/joinchat/PFWWYBwtLsX_ninnYV2XFg

14. Huyhn2610

Huyhn2610 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Cùng chung hoàn cảnh với b.thấy các chị e lx cứ hừng hực nghĩ đến mình lại tủi thân.thôi vì cs lại xem phim và tập cơ tay

15. thichkhach

127/226

Được như chị nói thì hay quá . Như bản thân em đây . 2vch có 1 bé 2,5 tuổi . Từ ngày cưới vợ chưa phải lao động gì . Tiền nong không có nhiều nhưng nhà cửa có , nhà cho thuê có , tài khoản dư 1 vài trăm triệu đầu tư , thích rút về lúc nào cũng được . Năm đi du lịch 2 lần , tiền nong vợ quản lý ... lễ tết sinh nhật , nội ngoại quà cáp đầy đủ ...nhưng mà đen , không chịu đựng được nói phải trái với vợ . Nhưng chỉ được vài ba bữa lại như cũ . Trong khi mấy cha chẳng ra gì thì vợ lại bám như keo . Đôi lúc cảm thấy bất lực thật sự

16. thichkhach

127/226

Thêm nữa là mình đi làm về vẫn phải nấu cơm nước . Không thì chỉ có nước ăn cơm hộp . Con gái nhỏ thì quấn ba . Tắm giặt trông nom hầu như vợ không phải làm gì . Đôi khi nghĩ cuộc sống phải chăng càng hiện đại thì nữ quyền càng lớn thì phải

Lynh Laddy 92 thích bài này.
  17. Hồng Mộng Lâu

117/226

Nói phải trái là ýk nói điều gì nhỉ ? Chuyện TC mà phân phải trái như ra hầu toà ấy àh ??? Nói phải trái thì đương nhiên là đc vài tháng lại quay về như cũ là đúng . Vì ng vk vì chiều ck mà thay đổi thì chắc chắn k phải bản năng rồi . Nhìn vk ng ta mà ham , nhg có nghĩ đến vk ng ta có " ham " nổi mình hay k ấy chứ ? Vì sao vk ng ta lại ham ng ta mà vk mình thì k ? Tìm hiểu thử xem nguyên nhân từ đâu ... chứ cứ lên đây để so sánh thì chỉ càng bế tắc . Bài viết , hình ảnh ... là thứ kích dục bằng thị dâm , đâu phải thực tế mà cay với chả đắng nào ? Sống thì nên thực tế , đến đơn giản là lên đỉnh thực tế nó còn chả như bài viết thì sao có thể đem 1 con ng ra để so với 1 bài viết đc em .

Traitamgiam thích bài này.
  18. thichkhach

127/226

Ranh giới giữa thực tế và ảo nó rất khó phân định . Cũng như cái diễn đàn này là ảo . Nhưng chị thử đọc hết các ý kiến ở trên mà xem . Nếu như chỉ có 1 hoặc số ít thì có thể phiến diện . Nhưng có rất nhiều trường hợp như vậy thì chứng tỏ nó là thực tế . Và thực tế ấy chẳng may nó rơi vào những người đàn ông đang than thở ở topic này .

19. cskvdn

cskvdn Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

20. miixx

miixx Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

có nhiều cách mà, bác hãy cứ mơn trớn tới x thì dừng đừng tới z, làm thật nhiều lần như thế thì vợ ất tự dâng tới miệng thôi

cskvdn thích bài này.
/** Ads bottom mobile**/